สินเชื่อรถยนต์ จำนำทะเบียน

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าน้าๆใช้ยาง​ AT​ ยี่ห้อไหนกันบ้างครับ​  (อ่าน 2404 ครั้ง)

suphanimit

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าน้าๆใช้ยาง​ AT​ ยี่ห้อไหนกันบ้างครับ​ ขอรีวิวประสบการณ์การใช้งานหน่อยครับ

jacknavara

• Administrator
  • Newbie
Re: อยากรู้ว่าน้าๆใช้ยาง​ AT​ ยี่ห้อไหนกันบ้างครับ​
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2019, 09:29:33 AM »
ของผมใช้เป็นตัว Maxxis Brovo 700 ครับ คุณภาพตามราคาครับ เสียงดังกว่าโยโกครับ แต่โยโกราคาแรงกว่าเยอะ ตัวนี้กำลังเล็ง dunlop A/T เห็นใน lazada ราคาถูก เลยว่าจะลองหลังปีใหมครับ

jacknavara

• Administrator
  • Newbie
Re: อยากรู้ว่าน้าๆใช้ยาง​ AT​ ยี่ห้อไหนกันบ้างครับ​
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2019, 09:32:27 AM »
ปีใหม่น่าจะมีราคาพิเศษนะครับ 555

suphanimit

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2019, 07:17:50 PM »
น่าสนใจครับๆ​

สินเชื่อรถแลกเงิน